Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  PortalliPortalli  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu

Go down 
BooM
Morita
Zuu
Pup
Atiya
meawzaa
tata_v3
neem_jaa
cassnova
jarr66plery
cherapp
15 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2  Next
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
cherapp
สุดยอดหางเครื่อง
cherapp

Female
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1518
หมายเลข PRFG : FruitGang NO.4
หมายเลขใน pantip : มิ้นโด่ง:57

ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptyFri Feb 23, 2007 5:38 pm

เธญเน‰เธฒเธ‡เธญเธดเธ‡เธˆเธฒเธ :
พูดคยแบบพี่น้องของชาวแก๊งค์เน่อ...ๆ
คือว่าตอนนี้ในบอร์ดเรามีประชากรเพิ่มมากขึ้น จึงอยากให้พวกเรามาคุยกันในภาษาพี่น้อง
คือว่า
ยังคงใช้ภาษาสุภาพอยู่ แต่จะเรียกเป็นกันเองขึ้นจะได้สนิทกันมากยิ่งขึ้น
เราคิดว่าชาวสวนทุกคนน่าจะอยากใช้ศัพท์ที่เป็นกันเองมากก่ามาใช้คำว่า "ครับ/ค่ะ"บ่อยๆ
เราจึงอยากให้ทุกคนเรียกน้องๆพี่อย่างเป็นกันเองขึ้น คือว่ามีการหยอดมุข ใส่ภาษาฮาๆลงไปนิดๆจะได้ดูครึกครื้นมากยิ่งขึ้น แต่เราก็ยังคงความสุภาพต่อพี่และน้อง แต่เพิ่มความฮาลงไปและอยากให้รู้สึกเหมือนเราเข้ามาในบอร์ดนี้และมาพูดคุยกันเพราะจุดประสงค์สำคัญต่อการเข้ามาเป็นสมาชิกของบอร์ดนี้คือ
1.เรารักเปิ้ล-รี่
2.เราอยากมาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นและมาแลกเปลี่ยนสิ่งที่ตนมีอยู่ให้แก่ผู้อื่น
3.เรามาเพื่อพูดคุยกัน
เพราะฉะนั้นเราคิดว่าในการโพสความคิดเห็นของแต่ละโพสน่าจะไม่ใช่แค่บอกว่า"เหนด้วย/ขอบคุนค่ะ/น่ารักจัง"แค่นี้ น่าจะมีคำพูดอื่นๆใส่ลงไปด้วยและน่าจะพุดคุยกับแบบเป็นกันเองสุดๆ เหมือนเรามาอยู่บ้านเดียวกันแล้ว
......................................................................................
พี่เบิร์ดเขาก็เคยส่งเมลล์มาบอกชาวสวนแล้วครั้งหนึ่งว่าอย่างงี้
เธญเน‰เธฒเธ‡เธญเธดเธ‡เธˆเธฒเธ :
ถึงชาวสวนผลไม้ทุกท่าน ....
อ้างอิงจาก:
ขอความร่วมมือจากเพื่อนๆ พี่ ๆ น้องๆ ชาวสวนทุกท่าน ได้โปรดออกจากที่ซุ่ม มาโพสต์ มาตอบกระทู้ กันอย่างเต็มที่ ไม่ต้องเกรงใจฟ้าดิน ใครมีรูปโพสต์รูป ใครมีหลานโพสต์หลาน ..เฮ้ยยย...ไรเนี่ย..ไม่ใช่แล้ว ... ให้บอร์ดคึกคักกว่านี้ ..อย่าว่างั้นงี้เลยนะ แต่ขอความร่วมมืออ่ะ ช่วย ๆ กันหน่อย ไหน ๆ ก็ร่วมอุดมการณ์เดียวกันแล้น.... เวลาน้องแฝดเข้ามาเค้าจะได้ตื่นเต้นกันหน่อย ไม่ใช่เข้ามาเจอแต่หน้าเดิมๆ นะเจ๊อะ ..

มากยิ่งกว่านั้น อย่าลืม !!!! ไปจกรูปจากที่ไหนมา กรุณาให้เครดิต หรือขอบคุณงาม ๆ กะเจ้าของรูปเค้าด้วยเด้อ อย่าให้เค้าว่าเอาได้ว่าชาวสวนไร้จรรยาบรรณนะจ๊ะ ...

และเข้ากระทู้ไป...อย่า!!! เพียงแค่ดู ช่วยแสดงความคิดเห็นให้ครึกครื้นกันหน่อยนะจ๊ะ ปล่อยมุข ปล่อยของกันให้เต็มที่ อย่าปล่อยให้กระทู้ห่อเหี่ยวเปลี่ยวใจใร้คนตอบกันเลย ... โอเคมะจ๊ะ...(ต้องโอเคแน่ๆ เลยใช่ม๊าาา... ชาวสวนน่ารักอยู่แล้น)
จึงประกาศให้ชาวสวนทราบโดยทั่วกัน (ใครอ่านแล้วยังไม่อิน กลับไปอ่านใหม่ตั้งแต่ต้นจนกว่าจะอิน)

Birdy of Paradise

ก้ออย่างที่พี่เบิร์ดดี้พูดแหละค่ะ เราเหนด้วยๆมากๆ
งั้นก็อขอฝากไว้ ขอบคุนค่ะ
ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu Yociex26 ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu Yociex26 ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu Yociex26 ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu Yociex26
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://www.apple-cherry.net
jarr66plery
หัวหน้าวง
jarr66plery

Female
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 2002
หมายเลข PRFG : No.022
หมายเลขใน pantip : No. 51

ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptyFri Feb 23, 2007 7:09 pm

ใช่ๆ เราก้ว่าบอร์ดวันเงียบๆนะ สมาชิกเพิ่มมากขึ้นทุกวัน แต่บอร์ดก้เงียบขึ้นด้วยอะ เราว่านะที่เข้าบอร์ดกันมาก้มานั่งอ่านกะทู้เฉยๆ ไม่เข้ามาโพส มันก้เรยเงียบทุกกะทู้เรยนะเราว่า...

ก้เอาเปงว่าเห็นด้วยทุกปะกาน ไม่มีรัยจาพูด รักกันเยอะๆนะ รักกันๆๆๆๆๆ ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu Yociex44
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://minihome.truelife.com/jarr_plery
cassnova
ผู้จัดการ
cassnova

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 156
หมายเลข PRFG : No. 001
หมายเลขใน pantip : No. 42

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptyFri Feb 23, 2007 10:48 pm

ถูก ถือว่าถูก

ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu Yociex43 ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu Yociex43 ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu Yociex43
neem_jaa
เด็กยกไฟ
neem_jaa

Female
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 178
หมายเลข PRFG : 53 รึป่าว??

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptyFri Feb 23, 2007 11:07 pm

ก็ถูก แต่บางที ก็ขี้เกียจโพสต์ ซุ่มอย่างเดียว
555+
tata_v3
หางเครื่อง
tata_v3

Female
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 534
หมายเลข PRFG : No.066
หมายเลขใน pantip : 032 ค่ะ

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptySat Feb 24, 2007 4:23 pm

เหนด้วยค่ะ เพราะเคยได้อ่านมาแล้วครั้งหนึ่ง

อาจเปนเพราะขี้เกียดโพสอยากอ่านหรือแค่แวะมาดูไม่มีเวลา

เพราะตอนนี้ก้อเปนอยู่น้องจ้าค่ะ ช่วงนี้พี่อาจไม่โพล่มาให้เหนนะ

ต้องเตรียมตัวสอบนะ

ขอโทดทีนะทุกคน

สอบเสดจะมาปั่นทั้งกระทูและบอดเลย

ไปแล้วนะ บายจ้า
http://minihome.truelife.com/tata_v3
cherapp
cherapp

Female
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1518
หมายเลขใน pantip : มิ้นโด่ง:57

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptySat Feb 24, 2007 6:07 pm

ง่าาาาา อย่าขี้เกียจโพสกันนักสิ
หยอดมุขหยอดอะไรกันบ้างถึงบางคนจะมาซุ่มๆแต่ถ้าบอร์ดมันน่าสนใจก้อซุ่มไม่ได้หรอกต้องอยากจะโพส
อยากให้ทุกๆโพสไม่ใช่เพียงแต่บอกว่า"ขอบคุนจ้าหรือขอบคุนสำหับรูปหรือเห็นด้วย"แค่นั้น
อยากให้แบบเฮฮาสังสรรค์หน่อย เค'มะจ๊ะ
เอ้าท์ๆๆๆโพสกันให้ฮาระเบิดไปเล้ยยยย
cherapp
cherapp

Female

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptySat Feb 24, 2007 6:09 pm

ถ้าไม่ทำแบบนี้ก้ออย่าบ่นนักสิว่าบอร์ดเงียบ
ก้อเล่นซุ่มกันอย่างเดียวไม่ค่อยได้โพสอะไรบอร์ดถึงได้เงียบ
โพสไปเลยโพสเยอะๆๆเอาฮาๆขำๆ
จะได้คุยกันแบบพี่น้องไม่งั้นบอร์ดคงแข็งทื่ออะนะ
ถือว่าเอาบอร์ดของWEเป็นที่ๆเราสามารถคุยกันได้ละกัลจ้า
jarr66plery
หัวหน้าวง
jarr66plery

Female
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 2002

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptySat Feb 24, 2007 7:03 pm

ถูกต้องจ่ะแพท

ตอนนี้แบบทุกคนคนกำลังเตรียมตัวสอบกันช่ามะ เลยไม่ค่อยมีเวลา ก้ไม่ว่ากัน แต่บางคนที่สอบเสดแล้ว อย่างเรา ว่างๆก้มานั่งเฝ้าบอร์ดกันนะจ่ะ 5555555

ปิดเทอมแล้วบอร์ดต้องคึกกว่าเดิม ต้องไม่เงียบ อย่าให้เสียชื่อพี่แฝดได้นะค่ะ อิอิ (เกี่ยวมั้ย??)
http://minihome.truelife.com/jarr_plery
cherapp
cherapp

Female

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptySun Feb 25, 2007 9:56 am

ถูกต้องอีกครั้งจ่ะจ้าจ๊า
พักนี้เราก้อคุยกันบ่อยยิ่งๆๆๆๆขึ้นครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu Yociex16 จิงๆมะๆๆ

บอร์ดเงียบอาจเป็นเพราะเตรียมสอบ >>>อ่ะถูกกก
เพราะชาแน้นนนนเรารุว่ามีคนสอบเสดแล้วแระเพราะชาน้านนนนนเราเลยอยากให้คนที
เป็นอิสระ(สอบเสด-ปิดเทอม)มาช่วยกันวิ่งเล่นอยู่ในบอร์ดนี้หน่อย โอเคมั้ยจ๊ะ
ตกลงนะ มาวิ่งเล่นในบอร์ดบ่อยๆๆๆนะเจ้อะๆ....^^
ผีดิบ ผีดิบ ผีดิบ
meawzaa
หางเครื่อง
meawzaa

Female
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 628
หมายเลข PRFG : No. 28

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptySun Feb 25, 2007 6:51 pm

เหอๆๆๆ พี่สอบเส็ดแล้วว พี่มาทักทายกับน้องๆๆ ทั้งหลายก่อนเลยดีกว่า เอาแบบใครรักแฝดยกมือขวาเร็วๆๆ (เดี๋ยวน่ะ ศิลปินที่ยกมือขวาชื่อไรน่ะ เพ่ลืมอะ เหอๆๆ แก่แล้นน คิคิคิคิ บอกหน่อยน่ะ ) ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu Yociexp5
Atiya
หางเครื่องฝึกหัด
Atiya

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 474
หมายเลข PRFG : 093
หมายเลขใน pantip : 64

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptySun Feb 25, 2007 7:55 pm

เคๆ ยังสอบไม่เสร็จเลยนะนี่

รอให้สอบเสร็จก่อนละกัน เดี๋ยวระเบิดบอร์ดให้ 55+

ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu Yociex17 ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu Yociex17
jarr66plery
หัวหน้าวง
jarr66plery

Female

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptyMon Feb 26, 2007 7:08 pm

ระเบิดบอร์ดเลยหลอ ใจเย็นๆ เด๋วไม่มีบอร์ดให้พี่แฝด และ แฟนคลับอยู่

เราสอบเสดแล้ว เอาเป็นว่า เด๋วเราเตรียมระเบิดเอาไว้ให้ก่อน แล้วสอบเสด อาติยะ ก้มาระเบิด เคมะ??
Pup
Pup

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 420
หมายเลข PRFG : 032
หมายเลขใน pantip : 23

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptyTue Feb 27, 2007 8:46 pm

ช่วงนี้ม่ายค่อยว่าง เลยไม่ได้เข้าบอร์ดบ่อย ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu Yociex10
Zuu
เด็กยกไฟ
Zuu

Female
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 94
หมายเลข PRFG : 018 [แหง่วไมไม่ใช่333น้า...]

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptyWed Feb 28, 2007 11:50 am

เราเห็นด้วย บอร์ดมันเงียบมากๆ เราเข้ามาทีไรมีเราคนเดียวหรือไม่ก้อ 2-3คน ไม่เกิน 6คนแน่นอนอะ อยากให้บอร์คึกครื้น
Morita
ผู้จัดการ
Morita

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 270
หมายเลข PRFG : 002

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptyWed Feb 28, 2007 2:26 pm

และจะทำยังไง ให้มันคึกคักดีล่ะ
cherapp
cherapp

Female

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptyWed Feb 28, 2007 3:37 pm

ทำยังไงดี ไม่รุอ่า
ก้อเข้าบอร์ดบ่อยๆเข้ามันทุกวันชวนเพื่อนพี่ป้าปู่น้องยายแม่อาพ่อ
มาโพสมาคุยกันที่นี่ละกัล
ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu Yociex32
jarr66plery
หัวหน้าวง
jarr66plery

Female

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptyWed Feb 28, 2007 8:58 pm

ส่วนเราก้ลากเพื่อนมาได้หลายคนละให้มาเป็นแฟนคลับ 55555

จากตอนแรกมันเฉยๆ เราพูดถึงพี่แฝดทั้งวัน จนมันรำคาน ฟังไว้ทั้งวัน จนบอกว่า อืมดูไปดูมาก้น่ารักดีอะ พูมใจ อิอิ
BooM
เด็กยกไฟ
BooM

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 154

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptyThu Mar 01, 2007 11:41 pm

ก็พยายามจะชวนคุยนะ แต่ว่าพี่เป็นคนพูดไม่เก่ง โหลๆ

เห็นด้วยกะกระทู้นี้ค่ะ
cherapp
cherapp

Female

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptySun Mar 04, 2007 1:02 pm

อะแหมมมมๆๆจ้า แสดงว่าต้องกรอกหูเพื่อนจนหูชาปากห้อยแน่ๆเลย
แต่จะว่าไปจ้าเป็นเหมือนเรานะเนี่ย
เราพร่ำเพ้อถึงพี่รี่(เปิ้ลด้วยๆๆ)ทั้งวันว่าน่ารักอย่างงู้นอย่างงี้ ไปคอน...เจอคนนู้นคนนี้จนมันบอกว่า"เออ เราก้อว่าน่ารักดีว่ะ งั้นเรารักแฝดด้วยคน"5555+
cherapp
cherapp

Female

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptySun Mar 04, 2007 1:03 pm

BooM เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
ก็พยายามจะชวนคุยนะ แต่ว่าพี่เป็นคนพูดไม่เก่ง โหลๆ

เห็นด้วยกะกระทู้นี้ค่ะ
ขอบคุนคับ พี่บุ๋มฉุดฉวยยย
jarr66plery
หัวหน้าวง
jarr66plery

Female

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptySun Mar 04, 2007 8:35 pm

cherapp เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
อะแหมมมมๆๆจ้า แสดงว่าต้องกรอกหูเพื่อนจนหูชาปากห้อยแน่ๆเลย
แต่จะว่าไปจ้าเป็นเหมือนเรานะเนี่ย
เราพร่ำเพ้อถึงพี่รี่(เปิ้ลด้วยๆๆ)ทั้งวันว่าน่ารักอย่างงู้นอย่างงี้ ไปคอน...เจอคนนู้นคนนี้จนมันบอกว่า"เออ เราก้อว่าน่ารักดีว่ะ งั้นเรารักแฝดด้วยคน"5555+

เยี่ยมๆๆๆ 5555555
เราพูดจนเพื่อนรำคานเลยอะ แต่ก้จะพูด มีความสุข เขิน
abhisara
abhisara

Female
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 310
หมายเลข PRFG : 045
หมายเลขใน pantip : No.47

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptyTue Mar 06, 2007 2:47 pm

เห็นด้วยค่ะที่ว่าเว็บบอดร์เงียบไป หาว
http://www.minihome.truelife/abhisara
cherapp
cherapp

Female

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptyWed Mar 07, 2007 9:21 pm

เราว่าตอนนี้มันเริ่มดีขึ้นแระนะ
BabyMild
เด็กยกไฟ
BabyMild

Female
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 180
หมายเลข PRFG : 046

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptyThu Mar 08, 2007 3:36 pm

เห็นด้วยอย่างรุนแรง ช่วงนี้บอร์ดเงียบมากๆ ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu Yociex29 มาคุยกันใหเครึกครื้นดีกว่าน้า
jarr66plery
หัวหน้าวง
jarr66plery

Female

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu   ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu EmptyThu Mar 08, 2007 6:48 pm

cherapp เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
เราว่าตอนนี้มันเริ่มดีขึ้นแระนะ

เราก้เห็นด้วยนะ ว่าบอร์ดเริ่มคึกขึ้น แต่มันต้องคึกก่านี้เส่ ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu Yociex17

ครั้งที่2จ้า มาประชาสัมพันธ์เรื่อง"ความเงียบของบอร์ด&qu
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 2เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» "??ยน???ยจาก??????ืด"
» ?ัพเดท??้นน"??วผ????หน???? ????????ใจน?ยน??????"
» ?ูช? ??ยน????
» ?ุด???อง?????้นค??????
» ?ิธ??สด??อก?ับ???ัก ?ยค????็นต?วคุณ ??าน?ูด???าตรง???วค??